Livescore cho di động – kết quả bóng đá trực tuyến tại https://vvc.vn

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »Hôm nay | Hôm qua | Ngày mai | Nhiều ngày hơn »Tất cả trận đấu | LIVE | Đã kết thúc

TẢI LẠI TRANG

THẾ GIỚI: World Cup

23 : 00Bồ Đào Nha – Ghana
02 : 00Brazil – Serbia
17 : 00Wales – Iran
20 : 00Qatar – Senegal
23 : 00Hà Lan – Ecuador

AI CẬP: Division 2 – Bảng A

19 : 30Dayrout – Mallawi
19 : 30El Minya – Nasr Taadeen

AI CẬP: Division 2 – Bảng B

19 : 30Al Nasr – Suez SC
19 : 30Al Qanah – Eastern Company
19 : 30Al-Sekka – Wadi Degla
19 : 30El Alameen – Telecom Egypt
19 : 30El-Entag El-Harby – Shabab Al Obour
19 : 30Porto Suez – Mostaqbal
19 : 30Tersana – Kahrabaa Ismailia
19 : 30ZED – Petrojet

ALGERIA: Algeria Cup

20 : 00Amal Bou Saada – US Souf
20 : 00Arba – Ain Sefra
20 : 00Berrouaghia – Ain Ouessara
20 : 00Besbes – Sedrata
20 : 00El Biar – ISC Tlemcen
20 : 00El Khemis – Biskra
20 : 00Khemis El Khechna – Annaba
20 : 00MB Hassi Messaoud – Bouakeul
20 : 00Oran – Olympique Akbou
20 : 00SC Mecheria – Layoun
20 : 00Zaouia – Adrar
20 : 15MSP Batna – El Bayadh
21 : 00Ghozlane – ASO Chlef
21 : 00Mostaganem – Tissemsilt
23 : 00Kabylie – JSM Tiaret

ANDORRA: Primera Divisió

02 : 30UE Engordany – Inter Escaldes

ẤN ĐỘ: ISL

21 : 00North East Utd – Mumbai City

ANGOLA: Girabola

21 : 30Isaac de Benguela – Petro Atletico

ANH: Professional Development League

21 : 00Sheffield Utd U21 – Crewe U21

ANH: Premier League Cup

19 : 00Everton U21 – Birmingham U21
20 : 00Huddersfield U21 – Middlesbrough U21
20 : 00Peterborough U21 – Aston Villa U21
20 : 00Watford U21 – West Brom U21
21 : 00Cardiff U21 – Reading U21

ANH: Super League Nữ

02 : 00Reading Nữ – Liverpool Nữ

ARMENIA: First League

17 : 00BKMA 2 – Ararat-Armenia 2
17 : 00Pyunik Yerevan 2 – Lernayin Artsakh 2
21 : 00Urartu 2 – Ararat Yerevan 2

ARMENIA: Armenian Cup

17 : 00FC Gandzasar – Alashkert

BAHRAIN: Premier League

22 : 00Al-Muharraq – Al-Shabbab
22 : 00Al Riffa – Sitra

BA LAN: Giải vô địch Trẻ Central

20 : 00Arka Gdynia U19 – Polonia W. U19

BA LAN: Polish Cup Nữ

23 : 00R. Rzeszow II Nữ – Rekord Bielsko-Biala Nữ

BERMUDA: Premier League

08 : 00Robin Hood – Hamilton Parish

BỜ BIỂN NGÀ: Ligue 1

01 : 00ASEC Mimosas – Racing d’Abidjan

BỒ ĐÀO NHA: League Cup

03 : 45Tondela – Torreense

BOLIVIA: Nacional B – Play Offs

06 : 00Libertad Gran Mamore – Vaca Diez

BULGARIA: Third League – South-East

20 : 00Nesebar – Asenovets

BULGARIA: Bulgarian Cup

17 : 30Chernomorets Balchik – Botev Plovdiv

BURKINA FASO: Premier League

22 : 30USFA – AS Douanes
00 : 45AS Police – ASF Dioulasso

BURUNDI: Primus League

20 : 00Rukinzo – Tigre Noir

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: Division 1

19 : 45Dubai City – Al Arabi
19 : 45Fursan Hispania – Al Rams

CÁC TIỂU VƯƠNG QUỐC Ả RẬP THỐNG NHẤT: League Cup

19 : 45Al Bataeh – Al Nasr
19 : 45Al Jazira – Dibba Al Fujairah
22 : 30Al Wasl – Khorfakkan

CHÂU ÂU: Champions League Nữ

00 : 45Barcelona Nữ – Bayern Munich Nữ
00 : 45Zurich Nữ – Lyon Nữ
03 : 00Juventus Nữ – Arsenal Nữ
03 : 00SL Benfica Nữ – Rosengard Nữ

CỘNG HÒA SÉC: Tipsport liga

16 : 30Brno – Trnava
16 : 30FK Pardubice – Sparta Prague B
16 : 30Hradec Kralove – Mlada Boleslav
16 : 30Vlasim – Teplice
17 : 00Trencin – Zlin

COSTA RICA: Copa Costa Rica

85 ‘Cartagines – Municipal Turrialba
09 : 00San Carlos – AD Santos

CROATIA: Druga NL

19 : 30Opatija – Jadran LP

ĐỨC: Regionalliga Bayern

00 : 30Heimstetten – Unterhaching

ETHIOPIA: Premier League

23 : 00Welayta Dicha – Arba Menche
20 : 00Fasil Kenema – Legetafo Legedadi
23 : 00Bahir Dar Kenema – Adama City

GHI-NÊ: Ligue 1

23 : 00Sangaredi – SOAR

HONDURAS: Liga Nacional – Apertura – Play Offs

04 : 00Marathon – Olancho

HY LẠP: Super League 2

20 : 15Iraklis 1908 – Panathinaikos B

INDONESIA: Liga 2 – Vòng 1

15:30Hoãn

Balikpapan – Sulut Utd

15:30Hoãn

PSPS Riau – PSDS Deli Serdang

IRAQ: Super League

23 : 00Al Najaf – Newroz
23 : 00Al Quwa Al Jawiya – Al-Hudod
18 : 30Al Kahraba – Al Karkh
18 : 30Al-Qassim – Zakho
18 : 30Erbil – Al Shorta
23 : 00Al Zawraa – Al Naft
23 : 00Karbala – Al Sinaah

LATVIA: Optibet Virsliga – Tranh trụ hạng

00 : 00Metta/LU – Grobina

LI-BĂNG: Premier League

19 : 15Tripoli – Al Akhaa Al Ahli

LIBERIA: LFA First Division

23 : 00Invincible Eleven – Nimba Kwado

00:30

Cece United – BEA Mountain

LIBYA: Premier League

00 : 00Al Tahaddi – Al Nasr
20 : 00Al-Suqoor – Al Hilal
20 : 30Al-Ittihad – Asswehly

MALI: Premiere Division

23 : 00Real Bamako – Bakaridjan

MA-RỐC: Botola 2

22 : 00Dcheira – Chabab Atlas Khenifra
22 : 00Jeunesse Massira – USM Oujda
23 : 00Ittifaq Marrakech – Youssoufia Berrechid
23 : 00RAC Casablanca – Sale

MAURITANIA: Ligue 1

23 : 30Madine Trarza – SNIM
00 : 00Gendrim – Inter Nouakchott
02 : 40Chemal – Kaedi
00 : 00Nouadhibou – Garde Nationale

MAURITIUS: Mauritian League

21 : 30Savanne – Pamplemousses

NEW ZEALAND: National League – Nhóm Championship

13 : 00Christchurch – Cashmere Technical

NGA: FNL

23 : 00Arsenal Tula – Baltika

NICARAGUA: Liga Primera – Apertura

45 ‘Diriangen – Esteli

NICARAGUA: Liga Primera U20 – Apertura

05 : 00Diriangen U20 – Esteli U20 0:2

NIGER: Ligue 1

22 : 00ASGNN – Liberte

OMAN: Professional League

19 : 30Sur Club – Al-Rustaq
19 : 45Al Nahda – Al-Bashaeer
22 : 00Dhofar – Al Nasr

PHÁP: National 2 – Bảng D

00 : 30Lorient II – Angouleme CFC
00 : 30Trelissac – Vierzon Foot

RÉUNION: Regionale 1

23 : 30Saint-Pauloise – Trois Bassins

ROMANIA: Liga 3 – Seria 3

19 : 00F. Constanta 2 – Amara

ROMANIA: Liga 3 – Seria 4

19 : 00Bradu – Campulung
19 : 00FC Pucioasa – Popesti Leordeni
19 : 00FCSB 2 – CS Din. Bucuresti

ROMANIA: Liga 3 – Seria 6

19 : 00CSM Alexandria – Vedita Colonesti
19 : 00Minerul Costesti – Horezu

ROMANIA: Liga 3 – Seria 7

19 : 00CSM Deva – Viitorul Tg. Jiu II
19 : 00Gilortul Tg. Carbunesti – CSO Filiasi

ROMANIA: Liga 3 – Seria 8

19 : 00Crisul Chisineu Cris – Avantul Periam
19 : 00Phoenix Buzias – Ghiroda & Giarmata Vii

ROMANIA: Liga 3 – Seria 9

19 : 00ACS Targu Mures 1898 – Unirea Ungheni

ROMANIA: Liga 3 – Seria 10

19 : 00Baile Felix – Minerul Ocna Dej

SEYCHELLES: First Division League

18 : 30La Passe – Santos
21 : 00St Michel United – St John Bosco

SÍP: First Division

00 : 00Chloraka – Paralimni

SÍP: Division 2

00 : 00Achnas – Anagennisi Derynia

SLOVAKIA: Fortuna liga

00 : 30Dun. Streda – Ruzomberok 1:0
00 : 30Slovan Bratislava – Z. Moravce-Vrable
00 : 30Trnava – Michalovce

SLOVENIA: 2. SNL

22 : 00Aluminij – Rogaska
00 : 00Nafta – Krsko

SLOVENIA: 1. SZNL Nữ

02 : 00Radomlje Nữ – MSM Ptuj Nữ

SUDAN: Premier League

23 : 30Alamal Atbara – Al-Ahly Merowe
23 : 30Kober – Tuti
22 : 00Al Shorta – Al-Merreikh
22 : 00Hilal El-Fasher – Wad Nobawi
23 : 30Al-Hilal Omdurman – Hilal Alsahil
00 : 30Hay al-Arab – Al Zoma

SYRIA: Premier League

18 : 00Al-Jazeera – Al Jaish

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

20 : 00Geita Gold – Ihefu

THÁI LAN: Thái League 1

18 : 00Buriram – Ratchaburi
19 : 00Chonburi – Port MTI FC

THÁI LAN: Thai League 2

18 : 00Rayong FC – Suphanburi

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

03 : 00Colombia U20 – Ecuador U20
16 : 00Đức U18 – Cộng hòa Séc U18
20 : 00Thổ Nhĩ Kỳ U17 – Đức U17
22 : 00Israel U18 – United Arab Emirates U18
23 : 00Bulgaria U21 – Bosnia & Herzegovina U21

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

00 : 00Norrkoping (Swe) – Motala (Swe)
00 : 00SAK Klagenfurt (Aut) – ASK Klagenfurt (Aut)
17 : 00Kolding IF (Den) – Fredericia (Den)
17 : 00Podbrezova (Svk) – Wisla Plock (Pol)
17 : 00Stal Mielec (Pol) – S. Rzeszow (Pol)
17 : 30Gornik Z. (Pol) – Odra Opole (Pol)
17 : 30Nagoya Grampus (Jpn) – AS Roma (Ita)
18 : 00Zaglebie Sosnowiec (Pol) – Sandecja Nowy S. (Pol)
19 : 30Sandhausen (Ger) – Altach (Aut)
20 : 00Al Shabab (Uae) – Sunderland (Eng)
20 : 00First Vienna (Aut) – Hartberg (Aut)
20 : 00Povazska Bystrica (Svk) – Kvitkovice (Cze)
20 : 00RB Leipzig (Ger) – Radomiak Radom (Pol)
20 : 00Wisla (Pol) – Leczna (Pol)
20 : 30Admira (Aut) – Sturm Graz (Aut)
21 : 00LASK (Nghiệp dư) (Aut) – BW Linz (Aut)
21 : 00Rapid Vienna (Aut) – Floridsdorfer AC (Aut)
23 : 00Austria Vienna II (Aut) – Donaufeld Wien (Aut)
23 : 00Grazer AK (Aut) – Wolfsberger (Nghiệp dư) (Aut)
23 : 00Podbeskidzie (Pol) – Goczalkowice Zdroj (Pol)

THỔ NHĨ KỲ: 1. Lig

00 : 00Denizlispor – Bodrumspor

TOGO: Championnat National

22 : 00ASC Kara – OTR

TRUNG QUỐC: Super League

18 : 00Chengdu Rongcheng – Guangzhou City
18 : 30Shanghai Shenhua – Beijing Guoan

TRUNG QUỐC: Jia League

13 : 30Nanjing City – Nantong Zhiyun
13 : 30Shenyang Urban FC – Beijing Technology
13 : 30Shijiazhuang Gongfu – Heilongjiang Ice City
13 : 30Sichuan Jiuniu – Jiangxi Beidamen

TURKMENISTAN: Yokary Liga

17 : 00Merw – Kopetdag Asgabat

UGANDA: Premier League

18 : 00BUL – Busoga
20 : 00Villa – Kampala City

UKRAINE: Premier League

18 : 00Ch. Odessa – Metalist Kharkiv

UKRAINE: Youth League

17:00

Hoãn

Inhulets U19 – Veres Rivne U19
18 : 00Dyn. Kyiv U19 – Metalist 1925 U19

UZBEKISTAN: Super League – Tranh trụ hạng

17 : 00Turon – Lok. Tashkent
Bồ Đào Nha – Ghana 3 : 2 Brazil – Serbia 2 : 0 Wales – Iran – : – Qatar – Senegal – : – Hà Lan – Ecuador – : – Dayrout – Mallawi – : – El Minya – Nasr Taadeen – : – Al Nasr – Suez SC – : – Al Qanah – Eastern Company – : – Al-Sekka – Wadi Degla – : – El Alameen – Telecom Egypt – : – El-Entag El-Harby – Shabab Al Obour – : – Porto Suez – Mostaqbal – : – Tersana – Kahrabaa Ismailia – : – ZED – Petrojet – : – Amal Bou Saada – US Souf – : – Arba – Ain Sefra – : – Berrouaghia – Ain Ouessara – : – Besbes – Sedrata – : – El Biar – ISC Tlemcen – : – El Khemis – Biskra – : – Khemis El Khechna – Annaba – : – MB Hassi Messaoud – Bouakeul – : – Oran – Olympique Akbou – : – SC Mecheria – Layoun – : – Zaouia – Adrar – : – MSP Batna – El Bayadh – : – Ghozlane – ASO Chlef – : – Mostaganem – Tissemsilt – : – Kabylie – JSM Tiaret – : – UE Engordany – Inter Escaldes 0 : 4 North East Utd – Mumbai City – : – Isaac de Benguela – Petro Atletico – : – Sheffield Utd U21 – Crewe U21 – : – Everton U21 – Birmingham U21 – : – Huddersfield U21 – Middlesbrough U21 – : – Peterborough U21 – Aston Villa U21 – : – Watford U21 – West Brom U21 – : – Cardiff U21 – Reading U21 – : – Reading Nữ – Liverpool Nữ 3 : 3 BKMA 2 – Ararat-Armenia 2 – : – Pyunik Yerevan 2 – Lernayin Artsakh 2 – : – Urartu 2 – Ararat Yerevan 2 – : – FC Gandzasar – Alashkert – : – Al-Muharraq – Al-Shabbab – : – Al Riffa – Sitra – : – Arka Gdynia U19 – Polonia W. U19 – : – R. Rzeszow II Nữ – Rekord Bielsko-Biala Nữ – : – Robin Hood – Hamilton Parish – : – ASEC Mimosas – Racing d’Abidjan 2 : 1 Tondela – Torreense 1 : 1 Libertad Gran Mamore – Vaca Diez 2 : 3 pen Nesebar – Asenovets – : – Chernomorets Balchik – Botev Plovdiv – : – USFA – AS Douanes – : – AS Police – ASF Dioulasso – : – Rukinzo – Tigre Noir – : – Dubai City – Al Arabi – : – Fursan Hispania – Al Rams – : – Al Bataeh – Al Nasr – : – Al Jazira – Dibba Al Fujairah – : – Al Wasl – Khorfakkan – : – Barcelona Nữ – Bayern Munich Nữ 3 : 0 Zurich Nữ – Lyon Nữ 0 : 3 Juventus Nữ – Arsenal Nữ 1 : 1 SL Benfica Nữ – Rosengard Nữ 1 : 0 Brno – Trnava – : – FK Pardubice – Sparta Prague B – : – Hradec Kralove – Mlada Boleslav – : – Vlasim – Teplice – : – Trencin – Zlin – : – Cartagines – Municipal Turrialba 1 : 0 San Carlos – AD Santos – : – Opatija – Jadran LP – : – Heimstetten – Unterhaching – : – Welayta Dicha – Arba Menche 0 : 0 Fasil Kenema – Legetafo Legedadi – : – Bahir Dar Kenema – Adama City – : – Sangaredi – SOAR – : – Marathon – Olancho 1 : 0 Iraklis 1908 – Panathinaikos B – : – Balikpapan – Sulut Utd – : – PSPS Riau – PSDS Deli Serdang – : – Al Najaf – Newroz 2 : 1 Al Quwa Al Jawiya – Al-Hudod 0 : 0 Al Kahraba – Al Karkh – : – Al-Qassim – Zakho – : – Erbil – Al Shorta – : – Al Zawraa – Al Naft – : – Karbala – Al Sinaah – : – Metta / LU – Grobina 2 : 0 Tripoli – Al Akhaa Al Ahli – : – Invincible Eleven – Nimba Kwado 1 : 5 Cece United – BEA Mountain – : – Al Tahaddi – Al Nasr 0 : 1 Al-Suqoor – Al Hilal – : – Al-Ittihad – Asswehly – : – Real Bamako – Bakaridjan – : – Dcheira – Chabab Atlas Khenifra – : – Jeunesse Massira – USM Oujda – : – Ittifaq Marrakech – Youssoufia Berrechid – : – RAC Casablanca – Sale – : – Madine Trarza – SNIM 2 : 1 Gendrim – Inter Nouakchott 2 : 2 Chemal – Kaedi 2 : 1 Nouadhibou – Garde Nationale – : – Savanne – Pamplemousses – : – Christchurch – Cashmere Technical – : – Arsenal Tula – Baltika – : – Diriangen – Esteli 0 : 0 Diriangen U20 – Esteli U20ASGNN – Liberte – : – Sur Club – Al-Rustaq – : – Al Nahda – Al-Bashaeer – : – Dhofar – Al Nasr – : – Lorient II – Angouleme CFC – : – Trelissac – Vierzon Foot – : – Saint-Pauloise – Trois Bassins – : – F. Constanta 2 – Amara – : – Bradu – Campulung – : – FC Pucioasa – Popesti Leordeni – : – FCSB 2 – CS Din. Bucuresti – : – CSM Alexandria – Vedita Colonesti – : – Minerul Costesti – Horezu – : – CSM Deva – Viitorul Tg. Jiu II – : – Gilortul Tg. Carbunesti – CSO Filiasi – : – Crisul Chisineu Cris – Avantul Periam – : – Phoenix Buzias – Ghiroda và Giarmata Vii – : – ACS Targu Mures 1898 – Unirea Ungheni – : – Baile Felix – Minerul Ocna Dej – : – La Passe – Santos – : – St Michel United – St John Bosco – : – Chloraka – Paralimni – : – Achnas – Anagennisi Derynia – : – Dun. Streda – RuzomberokSlovan Bratislava – Z. Moravce-Vrable 4 : 1 Trnava – Michalovce 4 : 1 Aluminij – Rogaska – : – Nafta – Krsko – : – Radomlje Nữ – MSM Ptuj Nữ 23 : 0 Alamal Atbara – Al-Ahly Merowe 1 : 1 Kober – Tuti 3 : 1 Al Shorta – Al-Merreikh – : – Hilal El-Fasher – Wad Nobawi – : – Al-Hilal Omdurman – Hilal Alsahil – : – Hay al-Arab – Al Zoma – : – Al-Jazeera – Al Jaish – : – Geita Gold – Ihefu – : – Buriram – Ratchaburi – : – Chonburi – Port MTI FC – : – Rayong FC – Suphanburi – : – Colombia U20 – Ecuador U20 2 : 2 Đức U18 – Cộng hòa Séc U18 – : – Thổ Nhĩ Kỳ U17 – Đức U17 – : – Israel U18 – United Arab Emirates U18 – : – Bulgaria U21 – Bosnia và Herzegovina U21 – : – Norrkoping ( Swe ) – Motala ( Swe ) 1 : 0 SAK Klagenfurt ( Aut ) – ASK Klagenfurt ( Aut ) 3 : 2 Kolding IF ( Den ) – Fredericia ( Den ) – : – Podbrezova ( Svk ) – Wisla Plock ( Pol ) – : – Stal Mielec ( Pol ) – S. Rzeszow ( Pol ) – : – Gornik Z. ( Pol ) – Odra Opole ( Pol ) – : – Nagoya Grampus ( Jpn ) – AS Roma ( Ita ) – : – Zaglebie Sosnowiec ( Pol ) – Sandecja Nowy S. ( Pol ) – : – Sandhausen ( Ger ) – Altach ( Aut ) – : – Al Shabab ( Uae ) – Sunderland ( Eng ) – : – First Vienna ( Aut ) – Hartberg ( Aut ) – : – Povazska Bystrica ( Svk ) – Kvitkovice ( Cze ) – : – RB Leipzig ( Ger ) – Radomiak Radom ( Pol ) – : – Wisla ( Pol ) – Leczna ( Pol ) – : – Admira ( Aut ) – Sturm Graz ( Aut ) – : – LASK ( Nghiệp dư ) ( Aut ) – BW Linz ( Aut ) – : – Rapid Vienna ( Aut ) – Floridsdorfer AC ( Aut ) – : – Austria Vienna II ( Aut ) – Donaufeld Wien ( Aut ) – : – Grazer AK ( Aut ) – Wolfsberger ( Nghiệp dư ) ( Aut ) – : – Podbeskidzie ( Pol ) – Goczalkowice Zdroj ( Pol ) – : – Denizlispor – Bodrumspor – : – ASC Kara – OTR – : – Chengdu Rongcheng – Guangzhou City – : – Shanghai Shenhua – Beijing Guoan – : – Nanjing City – Nantong Zhiyun – : – Shenyang Urban FC – Beijing Technology – : – Shijiazhuang Gongfu – Heilongjiang Ice City – : – Sichuan Jiuniu – Jiangxi Beidamen – : – Merw – Kopetdag Asgabat – : – BUL – Busoga – : – Villa – Kampala City – : – Ch. Odessa – Metalist Kharkiv – : – Inhulets U19 – Veres Rivne U19 – : – Dyn. Kyiv U19 – Metalist 1925 U19 – : – Turon – Lok. Tashkent – : –

Source: https://vvc.vn
Category : Thể thao

BẠN CÓ THỂ QUAN TÂM