Lịch thi đấu bóng đá ngày mai – Lịch bóng đá ngày mai

17 : 00 Tunisia ? – ? nước Australia
20 : 00 Ba Lan ? – ? Saudi Arabia
22 : 59 Pháp ? – ? Đan Mạch

02:00

Argentina
?-?

Mexico

19 : 45 Kings Lynn ? – ? Stevenage Borough
22 : 00 Sheffield Wednesday ? – ? Mansfield Town
22 : 00 Walsall ? – ? Carlisle United
22 : 00 Barnsley ? – ? Crewe Alexandra
22 : 00 Accrington Stanley ? – ? Barnet
22 : 00 AFC Wimbledon ? – ? Chesterfield
22 : 00 Cambridge United ? – ? Grimsby Town
22 : 00 Charlton Athletic ? – ? Stockport County
22 : 00 Hartlepool United ? – ? Harrogate Town
22 : 00 Oxford United ? – ? Exeter City
22 : 00 Forest Green Rovers ? – ? Alvechurch
22 : 00 Shrewsbury Town ? – ? Peterborough United
22 : 00 Portsmouth ? – ? Milton Keynes Dons
22 : 15 Wrexham ? – ? Farnborough Town
00 : 00 Dagenham Redbridge ? – ? Gillingham
18 : 00 Muang Thong United ? – ? Bangkok United FC
19 : 00 BG Pathum United ? – ? Chiangrai United
14 : 00 Dalian Pro ? – ? Meizhou Hakka
14 : 00 Changchun Yatai ? – ? Cangzhou Mighty Lions
16 : 30 Shandong Taishan ? – ? Wuhan FC
18 : 00 Hebei FC ? – ? Zhejiang Greentown
18 : 30 Shenzhen FC ? – ? Wuhan Three Towns
18 : 30 Guangzhou Evergrande ? – ? Henan Songshan Longmen
19 : 00 Tianjin Tigers ? – ? Shanghai Port
00 : 00 FC Wil 1900 ? – ? Stade Ouchy
00 : 00 Thun ? – ? Vaduz
16 : 30 Torpedo Kutaisi ? – ? FC Sioni Bolnisi
16 : 30 Lokomotiv Tbilisi ? – ? FC Saburtalo Tbilisi
16 : 30 Gagra Tbilisi ? – ? Dinamo Batumi
16 : 30 FC Telavi ? – ? Dila Gori
16 : 30 Samgurali Tskh ? – ? Dinamo Tbilisi
15 : 30 Sudeva Delhi ? – ? Rajasthan Club
18 : 00 Oliveirense ? – ? Feirense
22 : 00 FC Famalicao ? – ? Viseu
01 : 45 Sporting Braga ? – ? Clube Desportivo Trofense
03 : 45 Benfica ? – ? Penafiel
21 : 00 Parma ? – ? Modena
00 : 00 Pisa ? – ? Ternana
22 : 15 Malaga ? – ? Ponferradina
22 : 15 Alaves ? – ? Villarreal B
00 : 30 Real Oviedo ? – ? Mirandes
00 : 30 Albacete ? – ? Racing Santander
04 : 00 Las Palmas ? – ? Tenerife
20 : 00 Slavia Sofia ? – ? Ludogorets Razgrad
06 : 00 Aguilas Doradas ? – ? Deportivo Pasto
08 : 05 Dep. Independiente Medellin ? – ? America de Cali
17 : 30 Tuzlaspor ? – ? Yeni Malatyaspor
20 : 00 Boluspor ? – ? Sakaryaspor
22 : 59 Genclerbirligi ? – ? Caykur Rizespor
16 : 00 Minaur Baia Mare ? – ? ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
16 : 00 ACS Dumbravita ? – ? Unirea Constanta
16 : 00 CSM Slatina ? – ? FC Timisoara
16 : 00 Metaloglobus ? – ? Progresul Spartac
18 : 45 FC Unirea 2004 Slobozia ? – ? Unirea Dej
21 : 00 CSM Politehnica Iasi ? – ? Dinamo Bucuresti
19 : 30 NK Fuzinar ? – ? NK Primorje
19 : 30 NK Brinje Grosuplje ? – ? MNK FC Ljubljana
19 : 30 NK Rudar Velenje ? – ? Jadran Dekani
19 : 30 Triglav Gorenjska ? – ? Krka
19 : 30 ND Beltinci ? – ? Roltek Dob
21 : 00 Energetik Mary ? – ? FC Altyn Asyr
21 : 00 HTTU Asgabat ? – ? Sagadam FK
21 : 00 Nebitchi ? – ? FC Ahal
18 : 00 FC Inhulets Petrove ? – ? Veres
19 : 00 Dynamo Kyiv ? – ? Metalist 1925 Kharkiv
20 : 00 Ruvu Shooting ? – ? Singida United
22 : 15 Young Africans ? – ? Mbeya City
00 : 15 Dodoma Jiji FC ? – ? Namungo FC
19 : 30 Aston Villa ( w ) ? – ? Durham Wildcats LFC ( w )
00 : 00 Sheffield United ( w ) ? – ? Everton FC ( w )
22 : 00 Hereford United ? – ? Darlington
22 : 00 Kettering Town ? – ? Southport FC
22 : 00 Kidderminster Harriers ? – ? Gloucester City
22 : 00 Leamington ? – ? Peterborough Sports
22 : 00 AFC Fylde ? – ? Alfreton Town
22 : 00 Scarborough ? – ? Chester FC
22 : 00 Banbury United ? – ? Chorley FC
22 : 00 Blyth Spartans ? – ? Brackley Town
22 : 00 Bradford Park Avenue ? – ? Boston United
22 : 00 Curzon Ashton FC ? – ? AFC Telford United
19 : 00 NK Orijent Rijeka ? – ? HNK Cibalia
19 : 30 Hrvatski dragovoljac ? – ? Kustosija
19 : 30 NK Dubrava Zagreb ? – ? Bijelo Brdo
19 : 30 Rudes ? – ? NK Croatia Zmijavci
19 : 30 NK Solin ? – ? NK Jarun
19 : 30 HNK Vukovar 91 ? – ? NK Dugopolje
14 : 00 FC Brahmanbaria ( W ) ? – ? Barishal Football Academy ( W )
16 : 00 Jamalpur Kacharipara Akadas ( w ) ? – ? Nasrin Sports Academy ( w )
17 : 00 Kumilla Utd ( w ) ? – ? Suddhopuskorini Jubo SC ( W )
19 : 00 Gyirmot SE ? – ? Szeged Csanad
22 : 00 Herne Bay ? – ? Brightlingsea Regent
22 : 00 lewes ? – ? Bowers Pitsea
22 : 00 Potters Bar Town ? – ? Hornchurch
22 : 00 Aveley ? – ? Kingstonian
22 : 00 Wingate Finchley ? – ? Enfield Town
22 : 00 Billericay Town ? – ? Canvey Island
22 : 00 Corinthian Casuals ? – ? Bishop’s Stortford
22 : 00 Bognor Regis Town ? – ? Haringey Borough
22 : 00 Carshalton Athletic FC ? – ? Cray Wanderers
22 : 00 Folkestone ? – ? Horsham
17 : 00 FK Gigant Saedinie ? – ? CSKA Sofia
18 : 30 Minyor Pernik ? – ? Beroe Stara Zagora
18 : 30 FC Sevlievo ? – ? CSKA 1948 Sofia
18 : 30 Levski Karlovo ? – ? Septemvri Sofia
18 : 00 Sporting CP B ? – ? GD Fontinhas
20 : 00 Fafe ? – ? Sanjoanense
22 : 00 Oliveira Hospital ? – ? Academica Coimbra
22 : 00 Sporting Braga II ? – ? Montalegre
22 : 00 CF Canelas 2010 ? – ? Varzim
22 : 00 Paredes ? – ? S. Joao Ver
22 : 00 Amora FC ? – ? Mokala Pancheners
19 : 30 AE Medea ? – ? NRB Teleghma
19 : 30 CRB El Milia ? – ? NRB Tougourt
19 : 30 RCG Oran ? – ? AS Khroub
19 : 30 US Chaouia ? – ? NA Hussein Dey
19 : 30 AB Barika ? – ? Bir Bouhouche
19 : 30 JS Azazga ? – ? JS Ghir Abadla
19 : 30 USF Constantine ? – ? EC Oued Smar
19 : 30 CRB Temouchent ? – ? JS Bordj Menaiel
22 : 00 Torquay United ? – ? Gateshead
22 : 00 Wealdstone FC ? – ? Scunthorpe United
22 : 00 Aldershot Town ? – ? Southend United
22 : 00 Altrincham ? – ? Eastleigh
22 : 00 Yeovil Town ? – ? Halifax Town
22 : 00 Dorking ? – ? York City
22 : 00 Maidstone United ? – ? Maidenhead United
22 : 00 Itihad Z. Khemisset ? – ? Chabab Ben Guerir
22 : 00 Stade Marocain du Rabat ? – ? Wydad Fes
22 : 59 Raja de Beni Mellal ? – ? Wydad Temara
22 : 59 Renaissance Zmamra ? – ? RCOZ Oued Zem
12 : 00 Nagano Parceiro ( w ) ? – ? NTV Beleza ( w )
12 : 00 AS Elfen Sayama ( w ) ? – ? JEF United Ichihara Chiba ( w )
12 : 00 Hiroshima Sanfrecce ( W ) ? – ? INAC ( w )
20 : 30 Racing Club de France ? – ? Poissy As
21 : 00 Aubagne ? – ? Evian Thonon Gaillard
21 : 00 Caen II ? – ? Granville
21 : 00 Auxerre B ? – ? Sete FC
21 : 00 Epinal ? – ? Haguenau
21 : 00 Bobigny A.C. ? – ? Fleury Merogis U.S.
21 : 00 St. Maur Lusi ? – ? ASM Belfortaine
21 : 00 Andrezieux ? – ? Angers II
21 : 00 Bourges ? – ? Stade Bordelais
21 : 00 GRACES ? – ? Canet Roussillon
21 : 00 CHAMALIERES ? – ? GOAL FC
21 : 00 Chartres FC ? – ? Beauvais
21 : 00 Hyeres ? – ? Frejus St-Raphael
21 : 00 Voltigeurs Chateaubriant ? – ? Saint Malo
21 : 00 Saumur OL ? – ? Yzeure AS
21 : 00 Maccabi Paris ? – ? Rennes II
21 : 00 Louhans-Cuiseaux ? – ? Marignane Gignac
21 : 00 Sainte Genevieve Sports ? – ? Metz B
21 : 00 St Pryve St Hilaire ? – ? Guingamp B
21 : 00 ES Wasquehal ? – ? Creteil
01 : 00 Saint Quentin ? – ? Besancon
01 : 00 Olympique Ales ? – ? Toulon
01 : 30 FC Nantes B ? – ? FC Bergerac
20 : 00 Virtus Entella U20 ? – ? Pisa U19
20 : 00 Viterbese Castrense Youth ? – ? Ascoli Youth
20 : 00 Como U20 ? – ? Brescia U20
20 : 00 FeralpiSalo Youth ? – ? Parma U20
20 : 00 Genoa Youth ? – ? Alessandria Youth
20 : 00 Crotone U19 ? – ? Cosenza Calcio Youth
20 : 00 S.S.D. Monza 1912 Youth ? – ? US Cremonese U20
20 : 00 Imolese Calcio Youth ? – ? Spezia U20
20 : 00 Padova U19 ? – ? Spal U19
20 : 00 Monopoli Youth ? – ? Reggina U19
20 : 00 Pordenone Youth ? – ? Cittadella U20
20 : 00 Pescara Youth ? – ? Lazio U20
20 : 00 Reggiana U20 ? – ? AlbinoLeffe Youth
20 : 00 Venezia F.C. Youth ? – ? Vicenza U20
20 : 00 Sha LAN U19 ? – ? Benevento ( Youth )
20 : 00 Ternana u20 ? – ? Perugia Youth
19 : 00 Nordsjaelland ( w ) ? – ? Kolding BK ( w )
20 : 00 AFC Leopards ? – ? Vihiga Bullets
20 : 00 Tusker ? – ? Nairobi Star City
20 : 00 Wazito FC ? – ? FC Talanta
20 : 00 Sofapaka FC ? – ? Posta Rangers
20 : 00 Bidco United ? – ? Gor Mahia
20 : 00 Nzoia United ? – ? Bandari
20 : 00 Kariobangi Sharks ? – ? Ulinzi Stars Nakuru
20 : 00 KCB SC ? – ? Kakamega Homeboyz
20 : 00 Mathare United ? – ? Kenya Police FC
00 : 00 Grobina ? – ? Metta / LU Riga
22 : 00 Dergview FC ? – ? Loughgall FC
22 : 00 Warrenpoint Town ? – ? Ards FC
22 : 00 Ballinamallard United ? – ? Knockbreda
22 : 00 Ballyclare Comrades ? – ? Institute FC
22 : 00 Karmiotissa Polemidion ? – ? Doxa Katokopias
00 : 00 AEK Larnaca ? – ? Apollon Limassol FC
19 : 00 Lokomotiva Skopje ? – ? Pelister Bitola
19 : 00 Kamenica-Sasa ? – ? FK Karaorman
19 : 00 FK Sloga 1934 Vinica ? – ? KF Arsimi
19 : 00 FK Teteks Tetovo ? – ? FC Vardar Skopje
19 : 00 Voska Sport ? – ? FK Ohrid 2004
19 : 00 Belasica Strumica ? – ? FK Kozuv
19 : 00 KF Besa Doberdoll ? – ? Borec Veles
19 : 00 FK Rinija Gostivar ? – ? Detonit Plachkovica
20 : 00 Bournemouth AFC U21 ? – ? Brighton U21
21 : 00 Swansea City U21 ? – ? Arsenal U21
22 : 00 Brentford U21 ? – ? Blackburn Rovers U21
22 : 30 ASFA-Yennega ? – ? Sally Tas
16 : 00 Banat Girls ( w ) ? – ? Independenta Baia Mare ( w )
16 : 00 Carmen Bucuresti ( w ) ? – ? FCM Targu Mures ( w )
16 : 00 Universitatea Galati ( w ) ? – ? Piros Security ( w )
16 : 00 Olimpia Cluj ( w ) ? – ? Vasas Odorhei ( w )
16 : 00 ASU Politehnica Timisoara ( W ) ? – ? CSM Alexandria ( w )
16 : 00 Fairplay Bucuresti ( w ) ? – ? FK Csikszereda Miercurea Ciuc ( w )
17 : 00 Alashkert B Martuni ? – ? MIKA Ashtarak
22 : 00 Jeunesse Esch ? – ? Red Boys Differdange
17 : 00 Pogon Szczecin ( Youth ) ? – ? Escola Varsovia Warszawa Youth
18 : 00 Korona Kielce U19 ? – ? Miedz Legnica Youth
18 : 00 Lech Poznan ( Youth ) ? – ? Cracovia Krakow ( Youth )
18 : 00 Legia Warszawa ( Youth ) ? – ? Jagiellonia Bialystok ( Youth )
18 : 30 Slask Wroclaw U21 ? – ? Lechia Gdansk ( Youth )
19 : 30 Rakow Czestochowa ( Youth ) ? – ? Gornik Zabrze ( Youth )
22 : 00 CF Rayo Majadahonda ? – ? AD Alcorcon
22 : 00 Sabadell ? – ? SD Logrones
22 : 00 C.D. San Fernando Isleno ? – ? Celta vigo b
22 : 00 CD Alcoyano ? – ? Calahorra
00 : 00 Castellon ? – ? Real Murcia
00 : 00 Cultural Leonesa ? – ? Unionistas de Salamanca
00 : 00 Badajoz ? – ? Cordoba
01 : 00 Barcelona B ? – ? Numancia
19 : 45 Ittihad Kalba ? – ? Al Wehda ( UAE )
19 : 45 Al-Dhafra ? – ? Ajman
20 : 15 Al-Sharjah ? – ? Banni Yas
19 : 00 CD Huracan Melilla ? – ? Huetor Tajar
21 : 30 UE Tona ? – ? UE Rapitenca
21 : 45 CD La Virgen Del Camino ? – ? Palencia
21 : 45 SD Torina ? – ? Samano
22 : 00 Anaitasuna ? – ? Urduliz FT
22 : 00 Atzeneta UE ? – ? Torrent C.F
22 : 00 Hercules II ? – ? Orihuela CF
22 : 00 CF Soller ? – ? SE Penya Independent
22 : 00 UD Poblense ? – ? PE Sant Jordi
22 : 00 U.M. Escobedo ? – ? Solares Medio Cudeyo
22 : 15 Inter Manacor ? – ? CE Mercadal
22 : 30 CD Binissalem ? – ? CD Manacor
22 : 30 Aurrera Ondarroa ? – ? SD San Ignacio
22 : 30 Pasaia KE ? – ? CD Vitoria ( SPA )
22 : 30 CD Villacanas ? – ? Villarrubia CF
22 : 59 Cultural de Durango ? – ? SD Deusto
22 : 59 Villa Santa Brigida ? – ? UD Gran Tarajal ST
22 : 59 Leioa ? – ? CD Lagun Onak
22 : 59 Andratks ? – ? San Jodie
22 : 59 Atletico Albericia ? – ? UC Cartes
22 : 59 Castro ? – ? CD Cayon
23 : 30 Alcantarilla ? – ? CD Cieza
00 : 30 Rayo Vallecano B ? – ? CF Trival Valderas
01 : 00 Malaga City ? – ? Atletico Porcuna CF
17 : 00 Fomget Genclik ( w ) ? – ? Kirecburnu ( w )
18 : 00 Fenerbahce SK ( W ) ? – ? Atasehir Belediyesi ( w )
20 : 30 MFK Ruzomberok ( w ) ? – ? AS Trencin ( w )
17 : 45 Smorgon ( W ) ? – ? Lokomotiv Vitebsk ( w )
17 : 45 Dnepr Mogilev ( w ) ? – ? Energetik-BGU Minsk ( w )
17 : 45 FC Gomel ( w ) ? – ? Bobruichanka Bobruisk ( w )
17 : 45 Dinamo-BGUFK Minsk ( w ) ? – ? Dinamo Brest ( W )
17 : 45 FK Minsk ( w ) ? – ? ABFF U19 ( w )
20 : 30 Drumshapel United ? – ? Edinburgh City
21 : 30 Hamilton Academical ? – ? East Kilbride
22 : 00 Hill of Beath FC ? – ? Elgin City
22 : 00 Inverness ? – ? Stirling Albion
22 : 00 Linlithgow Rose ? – ? Sauchie Juniors FC
22 : 00 Montrose ? – ? Darvel FC
22 : 00 Albion Rovers ? – ? Stirling University
22 : 00 Partick This tle ? – ? Kelty Hearts
22 : 00 Cove Rangers ? – ? Dunipace FC
22 : 00 Peterhead ? – ? Queen’s Park
22 : 00 Dundee ? – ? Airdrie United
22 : 00 Raith Rovers ? – ? Auchinleck Talbot
22 : 00 Dunfermline Athletic ? – ? Forfar Athletic
22 : 00 Wick Academy ? – ? Falkirk
22 : 00 Formartine United ? – ? Stenhousemuir
22 : 00 Greenock Morton ? – ? Queen of South
22 : 00 fraserburgh ? – ? Arbroath
02 : 45 Clyde ? – ? Dumbarton
20 : 30 Holyhead ? – ? Llandudno
21 : 00 Cwmbran Celtic ? – ? Pontardawe Town
21 : 00 Llantwit Major ? – ? Cambrian Clydach

21:00

Ynyshir Albions
?-?

Trefelin

21 : 00 Mold Alexandra ? – ? Buckley Town
21 : 00 Chirk AAA ? – ? Newi Cefn Druids
21 : 00 Gresford ? – ? Colwyn Bay
21 : 30 Penrhyncoch ? – ? Llanidloes Town
21 : 30 Porthmadog ? – ? Guilsfield
21 : 30 Afan Lido ? – ? Briton Ferry Athletic
21 : 30 Prestatyn Town FC ? – ? Conwy Utd
21 : 30 Barry Town United ? – ? Carmarthen
21 : 30 Goytre Utd ? – ? Llanelli
21 : 30 Swansea University ? – ? Taffs Well
20 : 00 St Gallen ( w ) ? – ? FC Rapperswil-Jona ( W )
22 : 00 Cadiz B ? – ? Yeclano Deportivo
22 : 00 Granada CF B ? – ? Juventud Torremolinos CF
22 : 30 Burgos Promesas ? – ? CD Arenteiro
22 : 30 UD Mutilve ? – ? SD Tarazona
22 : 59 CD Guijuelo ? – ? Polvorin
22 : 59 CD Guadalajara ? – ? Leganes B
22 : 59 Rio Sports ? – ? Real Sociedad C
22 : 59 AD San Juan ? – ? Utebo FC
00 : 00 SD Laredo ? – ? Real Oviedo B
00 : 00 RCD Espanyol B ? – ? Valencia CF Mestalla
01 : 00 Ourense CF ? – ? Gimnastica Torrelavega
01 : 00 UD Alzira ? – ? UE Olot
19 : 30 Othellos Athienou ? – ? Alki Oroklini
19 : 30 Peyia năm trước ? – ? Olympiada Lympion
19 : 30 Xylotympou ? – ? Omonia Aradippou
19 : 30 AE Zakakiou ? – ? MEAP Nisou
19 : 30 PAEEK ? – ? Agia Napa
20 : 00 Young Boys U21 ? – ? FC St. Gallen U21
20 : 15 FC Coffrane ? – ? FC Sion U21
21 : 00 FC Munsingen ? – ? Wohlen
21 : 00 Taverne ? – ? Kreuzlingen
21 : 00 Rotkreuz ? – ? Concordia
21 : 00 USV Eschen Mauren ? – ? FC Gossau
21 : 30 Basuli B team ? – ? Baden
22 : 00 Vevey Sports ? – ? Portalban / Gletterens
22 : 00 FC Schotz ? – ? Bassecourt
22 : 00 solothurn ? – ? FC Emmenbrucke
22 : 00 Neuchatel Xamax FCS U21 ? – ? Muri
22 : 00 SC Cham ? – ? Kriens
22 : 00 SV Hongg ? – ? FC Tuggen
22 : 00 FC Linth 04 ? – ? Freienbach
22 : 00 FC Winterthur U21 ? – ? Uzi
22 : 00 SC Dornach ? – ? FC Black Stars Basel
22 : 00 Echallens ? – ? FC Martigny Sports
22 : 00 Grasshoppers U21 ? – ? Weesen
22 : 00 FC Luzern U21 ? – ? Breitenrain
22 : 00 FC Rapperswil-Jona ? – ? Etoile Carouge
22 : 00 YF Juventus Zurich ? – ? Bruhl SG
22 : 00 Zurich B team ? – ? Bavois
22 : 00 Chiasso ? – ? Bulle
22 : 59 Lugano U21 ? – ? FC Wettswil Bonstetten
22 : 59 Concordia Lausanne ? – ? Grand Saconnex
22 : 59 Meyrin ? – ? US Terre Sainte
08 : 00 Real Espana ? – ? CD Victoria
18 : 30 Sonderjyske U17 ? – ? Randers FC U17
19 : 00 VejleU17 ? – ? Nordsjaelland U17
22 : 00 Isa Town ? – ? Al-Ittihad ( BHR )
22 : 00 Qalali ? – ? Al-Ittifaq
22 : 00 Um Alhassam ? – ? Busaiteen
22 : 00 Morpeth Town ? – ? Belper Town
22 : 00 Nantwich Town ? – ? Marske United
22 : 00 Stafford Rangers ? – ? FC United of Manchester
22 : 00 Stalybridge Celtic ? – ? Warrington Rylands
22 : 00 Warrington Town AFC ? – ? South Shields
22 : 00 Bamber Bridge ? – ? Matlock Town
22 : 00 Whitby Town ? – ? Atherton Collieries
22 : 00 Gainsborough Trinity ? – ? Radcliffe Borough
22 : 00 Lancaster City ? – ? Ashton United
22 : 00 Liversedge ? – ? Guiseley
22 : 00 Marine ? – ? Hyde F.C.
21 : 00 Naesby BK ( w ) ? – ? Varde ( w )
21 : 00 Aalborg ( w ) ? – ? Odense BK ( w )
21 : 00 Vildbjerg SF ( w ) ? – ? Boldklubben AF 1893 ( w )
21 : 00 Osterbro IF ( w ) ? – ? Herlufsholm GF ( w )
22 : 00 College 1975 FC ? – ? Lincoln Red Imps FC
00 : 30 Lynx FC ? – ? Manchester 62 FC
14 : 00 Hong Kong U23 ? – ? Biu Chun Rangers
14 : 00 Southern District ? – ? Sham Shui Po
17 : 00 Kitchee ? – ? Eastern A.A Football Team
20 : 30 Ancona ? – ? Sassari Torres
20 : 30 US Fiorenzuola ? – ? Alessandria
20 : 30 Montevarchi ? – ? Recanatese
20 : 30 Olbia ? – ? Cesena
23 : 30 Robur Siena S.S.D. ? – ? Carrarese
23 : 30 ACD Virtus Entella ? – ? Vis Pesaro
23 : 30 Fermana ? – ? Lucchese
23 : 30 Gubbio ? – ? San Donato Tavarnelle
23 : 30 Imolese ? – ? Pontedera
23 : 30 A.C. Reggiana 1919 ? – ? Rimini
19 : 00 Rot-Weiss Erfurt ? – ? SV Babelsberg 03
19 : 00 Berliner AK 07 ? – ? FC Lokomotive Leipzig
19 : 30 ETSV Weiche Flensburg ? – ? Kickers Emden
20 : 00 Wiedenbruck ? – ? Fortuna Dusseldorf ( Youth )
20 : 00 Koln Am ? – ? SV Rodinghausen
20 : 00 Astoria Walldorf ? – ? Eintracht Trier
20 : 00 Monchengladbach AM. ? – ? FC Kaan-Marienborn
20 : 00 SSV Ulm 1846 ? – ? FSV Mainz 05 ( Youth )
20 : 00 SV Straelen ? – ? Schalke 04 ( Youth )
20 : 00 VfB Stuttgart II ? – ? Bahlinger
20 : 00 SV Atlas Delmenhorst ? – ? VfV Borussia 06 Hildesheim
20 : 00 FC Augsburg II ? – ? Schweinfurt 05 FC
20 : 00 TSV Aubstadt ? – ? SpVgg Ansbach
20 : 00 TSG Balingen ? – ? FSV Frankfurt
20 : 00 TSV Rain Am Lech ? – ? Nurnberg ( Youth )
20 : 00 TSV Steinbach Haiger ? – ? SG Barockstadt
20 : 00 St Pauli II ? – ? Phonix Lubeck
20 : 00 Wacker Burghausen ? – ? Viktoria Aschaffenburg
20 : 00 Hessen Kassel ? – ? TSG Hoffenheim ( Youth )
20 : 00 BSG Chemie Leipzig ? – ? Berliner FC Dynamo
20 : 00 FV Illertissen ? – ? TSV Buchbach
20 : 00 Vfr Aalen ? – ? Freiberg
20 : 00 SpVgg Hankofen-Hailing ? – ? FC Pipinsried
20 : 00 FC 08 Hombrug ? – ? Red and White Koblenz
20 : 00 Kickers Offenbach ? – ? VfR Wormatia Worms
20 : 00 Alemannia Aachen ? – ? Rot-Weiss Oberhausen
20 : 00 Holstein Kiel II ? – ? TuS Blau-Weiss Lohne
20 : 00 SV Lippstadt ? – ? Fortuna Koln
20 : 00 Rot-Weiss Ahlen ? – ? Wuppertaler
20 : 00 Wurzburger Kickers ? – ? VfB Eichstatt
20 : 00 Wattenscheid 09 ? – ? Preuben Munster
20 : 00 Greuther Furth ( Youth ) ? – ? Te Cu Kukuh Atta Seip
20 : 00 Bocholt FC ? – ? Duren
21 : 00 BSV Rehden ? – ? Bremer SV
22 : 00 Standard Liege II ? – ? KMSK Deinze
02 : 00 Anderlecht II ? – ? Beerschot Wilrijk
19 : 30 Oud Heverlee Leuven ( w ) ? – ? Standard Liege ( w )
21 : 30 Zulte Waregem VV ( w ) ? – ? White Star Bruxelles ( w )
01 : 00 KV Mechelen ( w ) ? – ? KAA Gent Ladies ( w )
20 : 00 FC Avan Academy ? – ? Urartu
22 : 00 FC Pyunik ? – ? FC Noah
18 : 00 Wuustwezel ( w ) ? – ? KSKV Zwevezele ( w )
21 : 00 Ladies Genk B ( w ) ? – ? Famkes Merkem ( w )
21 : 00 Oud Heverlee Leuven II ( w ) ? – ? KVK Tienen ( w )
22 : 59 ASE de Chastre ( w ) ? – ? Kontich FC ( w )
22 : 59 RAEC Mons ( w ) ? – ? Moldavo ( w )
22 : 59 Royal FC Liege ( w ) ? – ? Gent B ( w )
22 : 59 Standard Liege B ( w ) ? – ? Westerlo ( W )
00 : 30 Zulte-Waregem II ( w ) ? – ? Anderlecht II ( w )
13 : 30 Kunshan FC ? – ? Suzhou Dongwu
13 : 30 Zibo Cuju F.C. ? – ? Beijing BeiKong
17 : 00 Lviv U21 ? – ? Kolos Kovalivka U21
17 : 30 Zorya U21 ? – ? FC Mynai U21
18 : 00 Kelen SC ( w ) ? – ? Viktoria FC Szombathely ( w )
19 : 00 Ujpesti ( w ) ? – ? Gyori Dozsa ( w )
19 : 00 Diosgyori VTK ( w ) ? – ? Astra Hungary ( W )
19 : 00 MTK Hungaria FC ( w ) ? – ? Puskas Akademia ( W )
19 : 00 Szetomeharry ( w ) ? – ? Ferencvarosi TC ( w )
21 : 00 SP Cosmos ? – ? Fiorentino
21 : 00 S.S Pennarossa ? – ? SP La Fiorita
21 : 00 Tre Fiori ? – ? SP Domagnano
00 : 30 Folgore / Falciano ? – ? Cailungo
20 : 00 Khaitan ? – ? Al Kuwait SC
20 : 00 Al-Salmiyah ? – ? Al-Yarmouk
20 : 35 Al-Qadsia SC ? – ? Kazma
20 : 35 Al Fahaheel SC ? – ? Burgan SC
20 : 00 Al Akhdar ? – ? Al-Nasr Benghazi
20 : 30 Al-Madina ? – ? Asaria
20 : 30 Al Zawi A ? – ? Al-Ahli tripoli
20 : 30 Al Mahalla ? – ? Al Athad
21 : 30 Progresso da Lunda Sul ? – ? Bravos do Maquis
21 : 30 CRD Libolo ? – ? Wiliete
17 : 00 Diosgyor VTK U19 ? – ? Gyori ETO U19
17 : 30 Debrecin VSC U19 ? – ? Ujpesti TE U19
18 : 00 Pecsi MFC U19 ? – ? Szeged-Csanad Grosics U19
18 : 00 Illes Akademia Haladas U19 ? – ? Budapest Honved U19
21 : 00 U19 Đức ? – ? U19 Áo
01 : 30 Thes Sport ? – ? LaLouviere
01 : 30 Francs Borains ? – ? Royal Knokke
02 : 00 Ninove ? – ? KFC Mandel United
02 : 00 Sint-Eloois-Winkel ? – ? Rupel Boom
02 : 00 URS Lixhe-Lanaye ? – ? Dessel Sport
02 : 00 Charleroi B ? – ? RFC de Liege
02 : 00 Gent B ? – ? Antwerp B
02 : 00 KSK Heist ? – ? Tienen
02 : 00 Hoogstraten VV ? – ? Patro Eisden
02 : 00 Leuven B ? – ? Olympic Charleroi
18 : 00 Levante UD ( w ) ? – ? Sevilla FC ( w )
18 : 00 Madrid CFF ( w ) ? – ? Sporting De Huelva ( w )
22 : 00 Villarreal ( w ) ? – ? Athletic Club Bibao ( w )
00 : 15 Real Madrid ( w ) ? – ? Alhama CF ( w )
22 : 00 Forres Mechanics ? – ? Nairn County
22 : 00 Huntly ? – ? Banks o Dee
22 : 00 Inverurie Loco Works ? – ? Rothes
22 : 00 Keith ? – ? Turriff United
22 : 00 Wick Academy ? – ? fraserburgh
22 : 00 Brora Rangers ? – ? Clachnacuddin
22 : 00 Buckie This tle FC ? – ? Lossiemouth
22 : 00 Deveronvale ? – ? Strathspey This tle
22 : 00 Formartine United ? – ? Brechin City
22 : 00 Hitchin Town ? – ? Mickleover Sports
22 : 00 Ilkeston Town ? – ? Kings Langley
22 : 00 Leiston FC ? – ? Redditch United
22 : 00 Nuneaton Borough ? – ? Tamworth
22 : 00 Rushall Olympic ? – ? Rushden Diamonds
22 : 00 St Ives Town ? – ? Hednesford Town
22 : 00 Stourbridge ? – ? Barwell
22 : 00 Stratford Town ? – ? Royston Town
22 : 00 Bedford Town ? – ? Bromsgrove Sporting FC
22 : 00 Coalville ? – ? Needham Market
20 : 00 Eintracht Frankfurt ( w ) ? – ? Bayer Leverkusen ( w )
22 : 00 Werder Bremen ( w ) ? – ? SC Freiburg ( w )
19 : 00 FC Goa ? – ? Bengaluru
21 : 00 ATK Mohun Bagan ? – ? Hyderabad FC
19 : 00 FC Minsk ? – ? Shakhter Soligorsk
00 : 00 Catgas Energia Futsal ? – ? Cordoba Futsal
00 : 00 Jaen Paraiso Interior Futsal ? – ? Antequera Futsal
00 : 00 Manzanares FS Futsal ? – ? Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00 : 00 Inter Movistar Futsal ? – ? Levante Futsal
00 : 00 Xota Navarra Futsal ? – ? Vaidepenas Futsal
00 : 00 Palma Futsal ? – ? F.C.Barcelona Futsal
00 : 00 Real Betis Futsal ? – ? Noia Portus Apostoli Futsal
00 : 00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal ? – ? EiPozo Murcia Turistica Futsal
20 : 30 Roma CF ( w ) ? – ? Pomigliano ( w )
20 : 30 Fiorentina ( w ) ? – ? AC Milan ( w )
20 : 30 Juventus ( w ) ? – ? Como 2000 ( w )
20 : 30 Parma s ( W ) ? – ? Inter Milan ( w )
20 : 30 Sampdoria ( W ) ? – ? Sassuolo ( w )
22 : 00 Harrow Borough ? – ? Salisbury FC
22 : 00 Hartley Wintney ? – ? Merthyr Town
22 : 00 Hendon ? – ? Bracknell Town
22 : 00 Plymouth Parkway ? – ? Metropolitan Police
22 : 00 Poole Town ? – ? Hanwell Town
22 : 00 Swindon Supermarine ? – ? Hayes Yeading United
22 : 00 Tiverton Town ? – ? North Leigh
22 : 00 Winchester City ? – ? Dorchester Town
22 : 00 Beaconsfield SYCOB ? – ? Weston Super Mare
22 : 00 Yate Town ? – ? Gosport Borough
22 : 00 Chesham United ? – ? Truro City
17 : 30 Uthai Thani Forest ? – ? Trat FC
18 : 00 Samut Prakan City ? – ? Udon Thani
18 : 30 Nakhon Si United FC ? – ? Kasetsart FC
19 : 00 Chiangmai FC ? – ? Chainat FC
20 : 00 FK Sochi ? – ? CSKA Moscow
20 : 00 Torpedo Moscow ? – ? Ural Sverdlovsk Oblast
20 : 30 Le Havre ( w ) ? – ? Dijon w
20 : 30 Paris Saint Germain ( w ) ? – ? Guingamp ( w )
20 : 30 Rodez Aveyron ( w ) ? – ? Montpellier ( w )
20 : 30 ASJ Soyaux ( w ) ? – ? Bordeaux ( w )
18 : 30 Svay Rieng FC ? – ? Boeung Ket Angkor
18 : 30 Visakha FC ? – ? Phnom Penh FC
16 : 30 Bohemians 1905 ? – ? FK MAS Taborsko
16 : 30 SK Prostejov ? – ? MFK Skalica
16 : 30 Chrudim ? – ? SK Slovan Varnsdorf
22 : 00 Stranraer ? – ? Annan Athletic
19 : 40 Al Oruba ( UAE ) ? – ? Al-Thaid
19 : 40 Ahli Al-Fujirah ? – ? Al Taawon
19 : 45 Fursan Hispania FC ? – ? Al-Rams
20 : 00 Bala Town F.C. ? – ? UWIC Inter Cardiff
22 : 00 Connahs Quay Nomads FC ? – ? Tufts Vail
20 : 30 HHC Hardenberg ? – ? Spakenburg
20 : 30 Jong Sparta Rotterdam ( Youth ) ? – ? Excelsior Maassluis
21 : 00 IJsselmeervogels ? – ? Scheveningen
21 : 00 Rijnsburgse Boys ? – ? Volendam ( Youth )
21 : 00 AFC ? – ? OFC Oostzaan
21 : 30 Koninklijke HFC ? – ? Kozakken Boys
21 : 30 Katwijk ? – ? FC Lisse
21 : 30 TEC ? – ? Noordwijk
00 : 00 De Treffers ? – ? Quick Boys
20 : 00 Slough Town ? – ? Eastbourne Borough
22 : 00 Dartford ? – ? Concord Rangers
22 : 00 Hampton Richmond Borough ? – ? Dover Athletic
22 : 00 Hemel Hempstead Town ? – ? Taunton Town
22 : 00 St Albans City ? – ? Bath City
22 : 00 Tonbridge Angels ? – ? Havant Waterlooville
22 : 00 Braintree Town ? – ? Hungerford Town
22 : 00 Welling United ? – ? Weymouth
22 : 00 Cheshunt ? – ? Oxford City
22 : 00 Worthing ? – ? Chelmsford City
19 : 00 KF Drenica Skenderaj ? – ? KF Drita Gjilan
19 : 00 KF Ferizaj ? – ? KF Dukagjini
22 : 00 Dinaz Vyshgorod ? – ? FK Yarud Mariupol
22 : 00 Obolon Kiev ? – ? LNZ Lebedyn
00 : 15 Glasgow Rangers ( w ) ? – ? Celtic ( w )
21 : 00 Pardubice ( w ) ? – ? Sparta Praha ( w )
21 : 30 FK Teplice ( W ) ? – ? Slovan Liberec ( w )
21 : 00 Slovan Liberec ? – ? Sigma Olomouc
22 : 00 Cliftonville ? – ? Newry City
22 : 00 Carrick Rangers ? – ? Ballymena United

22:00

Portadown
?-?

Glentoran FC

22 : 00 Dungannon Swifts ? – ? Glenavon Lurgan
00 : 30 Linfield FC ? – ? Crusaders
20 : 00 URA Kampala ? – ? Vipers

Source: https://vvc.vn
Category : Thể thao

BẠN CÓ THỂ QUAN TÂM