Kết quả Cúp C2 Châu Âu hôm nay, Kqbd C2 tối và đêm qua

  • 24/02 03 : 00

    Rennes

    ?

    – ?

    Shakhtar Donetsk

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 24/02 03 : 00

    Union Berlin

    ? – ?

    Ajax Amsterdam

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 24/02 03 : 00

    AS Roma

    ? – ?

    Red Bull Salzburg

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 24/02 03 : 00

    Manchester United

    ? – ?

    Barcelona

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 24/02 00 : 45

    Nantes

    ? – ?

    Juventus

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 24/02 00 : 45

    Midtjylland

    ? – ?

    Sporting Lisbon

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 24/02 00 : 45

    Monaco

    ? – ?

    Bayer Leverkusen

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 24/02 00 : 45

    PSV Eindhoven

    ? – ?

    Sevilla

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 17/02 03 : 00

    Sporting Lisbon

    ? – ?

    Midtjylland

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 17/02 03 : 00

    Bayer Leverkusen

    ? – ?

    Monaco

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 17/02 03 : 00

    Sevilla

    ? – ?

    PSV Eindhoven

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 17/02 03 : 00

    Juventus

    ? – ?

    Nantes

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 17/02 00 : 45

    Shakhtar Donetsk

    ? – ?

    Rennes

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 17/02 00 : 45

    Ajax Amsterdam

    ? – ?

    Union Berlin

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 17/02 00 : 45

    Red Bull Salzburg

    ? – ?

    AS Roma

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 17/02 00 : 45

    Barcelona

    ? – ?

    Manchester United

    ? – ?

    Vòng Knockout Play-off

  • 04/11 03 : 00

    Arsenal

    1 – 0

    Zurich

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 04/11 03 : 00

    Bodo Glimt

    1 – 2

    PSV Eindhoven

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 04/11 03 : 00

    1Dynamo Kyiv1

    0 – 2

    Fenerbahce

    0 – 2

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 04/11 03 : 00

    Rennes

    1 – 1

    AEK Larnaca

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 04/11 03 : 00

    AS Roma

    3 – 1

    Ludogorets Razgrad1

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 04/11 03 : 00

    Real Betis

    3 – 0

    HJK Helsinki

    2 – 0

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 04/11 03 : 00

    Sporting Braga

    2 – 1

    Malmo FF

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 04/11 03 : 00

    St. Gilloise

    0 – 1

    Union Berlin

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 04/11 00 : 45

    Real Sociedad

    0 – 1

    Manchester United

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 04/11 00 : 45

    Sheriff

    1 – 0

    AC Omonia Nicosia

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 04/11 00 : 45

    Feyenoord Rotterdam

    1 – 0

    Lazio1

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 04/11 00 : 45

    Midtjylland

    2 – 0

    Sturm Graz

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 04/11 00 : 45

    Olympiakos Piraeus

    0 – 2

    Nantes

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 04/11 00 : 45

    1Qarabag1

    1 – 1

    Freiburg

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 04/11 00 : 45

    Monaco

    4 – 1

    Crvena Zvezda

    2 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 04/11 00 : 45

    Trabzonspor

    1 – 0

    Ferencvarosi TC

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 28/10 02 : 00

    HJK Helsinki

    1 – 2

    AS Roma

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 28/10 02 : 00

    Manchester United

    3 – 0

    Sheriff

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 28/10 02 : 00

    AC Omonia Nicosia

    0 – 2

    Real Sociedad

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 28/10 02 : 00

    Sturm Graz

    1 – 0

    Feyenoord Rotterdam

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 28/10 02 : 00

    Freiburg

    1 – 1

    Olympiakos Piraeus1

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 28/10 02 : 00

    Nantes

    2 – 1

    Qarabag

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 28/10 02 : 00

    Crvena Zvezda

    2 – 1

    Trabzonspor

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 28/10 02 : 00

    Ferencvarosi TC

    1 – 1

    Monaco

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 27/10 23 : 45

    PSV Eindhoven

    2 – 0

    Arsenal

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 27/10 23 : 45

    Zurich

    2 – 1

    Bodo Glimt

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 27/10 23 : 45

    AEK Larnaca

    3 – 3

    Dynamo Kyiv

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 27/10 23 : 45

    Fenerbahce

    3 – 3

    Rennes

    1 – 3

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 27/10 23 : 45

    Ludogorets Razgrad

    0 – 1

    Real Betis

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 27/10 23 : 45

    Malmo FF

    0 – 2

    St. Gilloise

    0 – 2

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 27/10 23 : 45

    Union Berlin

    1 – 0

    Sporting Braga

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 27/10 23 : 45

    Lazio

    2 – 1

    Midtjylland

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 21/10 00 : 00

    Arsenal

    1 – 0

    PSV Eindhoven

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 14/10 02 : 00

    PSV Eindhoven

    5 – 0

    Zurich

    3 – 0

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 14/10 02 : 00

    Ludogorets Razgrad

    2 – 0

    HJK Helsinki1

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 14/10 02 : 00

    Union Berlin

    1 – 0

    Malmo FF1

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 14/10 02 : 00

    Manchester United

    1 – 0

    AC Omonia Nicosia

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 14/10 02 : 00

    Real Sociedad

    3 – 0

    Sheriff1

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 14/10 02 : 00

    1Lazio1

    2 – 2

    Sturm Graz

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 14/10 02 : 00

    Ferencvarosi TC

    2 – 1

    Crvena Zvezda

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 14/10 02 : 00

    Trabzonspor

    4 – 0

    Monaco

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 13/10 23 : 45

    Feyenoord Rotterdam

    2 – 2

    Midtjylland

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 13/10 23 : 45

    Nantes

    0 – 4

    Freiburg

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 13/10 23 : 45

    Qarabag

    0 – 0

    Olympiakos Piraeus

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 13/10 23 : 45

    Bodo Glimt

    0 – 1

    Arsenal

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 13/10 23 : 45

    1AEK Larnaca1

    1 – 2

    Fenerbahce

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 13/10 23 : 45

    Dynamo Kyiv

    0 – 1

    Rennes

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 13/10 23 : 45

    Real Betis

    1 – 1

    AS Roma

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 13/10 23 : 45

    St. Gilloise

    3 – 3

    Sporting Braga

    1 – 3

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 07/10 02 : 00

    Arsenal

    3 – 0

    Bodo Glimt

    2 – 0

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 07/10 02 : 00

    Fenerbahce

    2 – 0

    AEK Larnaca

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 07/10 02 : 00

    Rennes

    2 – 1

    Dynamo Kyiv

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 07/10 02 : 00

    1AS Roma1

    1 – 2

    Real Betis

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 07/10 02 : 00

    Sporting Braga

    1 – 2

    St. Gilloise

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 07/10 02 : 00

    Midtjylland

    2 – 2

    Feyenoord Rotterdam

    0 – 2

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 07/10 02 : 00

    Freiburg

    2 – 0

    Nantes

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 07/10 02 : 00

    Olympiakos Piraeus

    0 – 3

    Qarabag

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 06/10 23 : 45

    Zurich

    1 – 5

    PSV Eindhoven

    0 – 4

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 06/10 23 : 45

    HJK Helsinki

    1 – 1

    Ludogorets Razgrad

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 06/10 23 : 45

    Malmo FF

    0 – 1

    Union Berlin1

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 06/10 23 : 45

    AC Omonia Nicosia

    2 – 3

    Manchester United

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 06/10 23 : 45

    1Sheriff1

    0 – 2

    Real Sociedad

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 06/10 23 : 45

    1Sturm Graz1

    0 – 0

    Lazio

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 06/10 23 : 45

    Crvena Zvezda

    4 – 1

    Ferencvarosi TC

    2 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 06/10 23 : 45

    Monaco

    3 – 1

    Trabzonspor1

    2 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 16/09 02 : 00

    Bodo Glimt

    2 – 1

    Zurich

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 16/09 02 : 00

    Dynamo Kyiv

    0 – 1

    AEK Larnaca

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 16/09 02 : 00

    1Rennes1

    2 – 2

    Fenerbahce

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 16/09 02 : 00

    AS Roma

    3 – 0

    HJK Helsinki1

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 16/09 02 : 00

    Real Betis

    3 – 2

    Ludogorets Razgrad

    2 – 1

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 16/09 02 : 00

    Sporting Braga

    1 – 0

    Union Berlin

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 16/09 02 : 00

    St. Gilloise

    3 – 2

    Malmo FF

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 15/09 23 : 45

    Real Sociedad

    2 – 1

    AC Omonia Nicosia

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 15/09 23 : 45

    Sheriff

    0 – 2

    Manchester United

    0 – 2

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 15/09 23 : 45

    Feyenoord Rotterdam

    6 – 0

    Sturm Graz

    4 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 15/09 23 : 45

    Midtjylland

    5 – 1

    Lazio

    2 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 15/09 23 : 45

    Olympiakos Piraeus

    0 – 3

    Freiburg

    0 – 2

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 15/09 23 : 45

    Qarabag

    3 – 0

    Nantes

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 15/09 23 : 45

    Monaco

    0 – 1

    Ferencvarosi TC

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 15/09 23 : 45

    Trabzonspor

    2 – 1

    Crvena Zvezda1

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 09/09 02 : 00

    Manchester United

    0 – 1

    Real Sociedad

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 09/09 02 : 00

    AC Omonia Nicosia

    0 – 3

    Sheriff

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng E

  • 09/09 02 : 00

    Lazio

    4 – 2

    Feyenoord Rotterdam

    3 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 09/09 02 : 00

    1Sturm Graz1

    1 – 0

    Midtjylland

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng F

  • 09/09 02 : 00

    Freiburg

    2 – 1

    Qarabag

    2 – 1

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 09/09 02 : 00

    Nantes

    2 – 1

    Olympiakos Piraeus

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng G

  • 09/09 02 : 00

    Crvena Zvezda

    0 – 1

    Monaco

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 09/09 02 : 00

    1Ferencvarosi TC1

    3 – 2

    Trabzonspor

    3 – 1

    Vòng Bảng / Bảng H

  • 08/09 23 : 45

    Zurich

    1 – 2

    Arsenal

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 08/09 23 : 45

    PSV Eindhoven

    1 – 1

    Bodo Glimt

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng A

  • 08/09 23 : 45

    AEK Larnaca

    1 – 2

    Rennes

    1 – 1

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 08/09 23 : 45

    Fenerbahce

    2 – 1

    Dynamo Kyiv

    1 – 0

    Vòng Bảng / Bảng B

  • 08/09 23 : 45

    Ludogorets Razgrad

    2 – 1

    AS Roma

    0 – 0

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 08/09 23 : 45

    HJK Helsinki

    0 – 2

    Real Betis

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng C

  • 08/09 23 : 45

    Malmo FF

    0 – 2

    Sporting Braga

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 08/09 23 : 45

    1Union Berlin1

    0 – 1

    St. Gilloise

    0 – 1

    Vòng Bảng / Bảng D

  • 26/08 02 : 00

    Shamrock Rovers

    1 – 0

    Ferencvarosi TC

    0 – 0

    Vòng Play-Off

  • 26/08 02 : 00

    1Olympiakos Piraeus1

    1 – 1

    Apollon Limassol

    1 – 0

    Vòng Play-Off

  • 90 phút [ 1-1 ], 2 lượt [ 2-2 ], 120 phút [ 1-1 ], Penalty [ 3-1 ]
  • 26/08 02 : 00

    1Hearts1

    0 – 1

    Zurich

    0 – 0

    Vòng Play-Off

  • 26/08 00 : 00

    AC Omonia Nicosia

    2 – 0

    Gent

    2 – 0

    Vòng Play-Off

  • 26/08 00 : 00

    Sheriff

    0 – 0

    Pyunik

    0 – 0

    Vòng Play-Off

  • 90 phút [ 0-0 ], 2 lượt [ 0-0 ], 120 phút [ 0-0 ], Penalty [ 3-2 ]
  • 26/08 00 : 00

    Fenerbahce

    4 – 1

    Austria Wien

    2 – 1

    Vòng Play-Off

  • 26/08 00 : 00

    Sivasspor

    0 – 2

    Malmo FF

    0 – 0

    Vòng Play-Off

  • 25/08 23 : 30

    Silkeborg IF

    1 – 1

    HJK Helsinki

    0 – 1

    Vòng Play-Off

  • 25/08 23 : 00

    Zalgiris Vilnius

    3 – 2

    Ludogorets Razgrad

    2 – 1

    Vòng Play-Off

  • 90 phút [ 3-2 ], 2 lượt [ 3-3 ], 120 phút [ 3-3 ]
  • 25/08 23 : 00

    AEK Larnaca

    3 – 0

    Dnipro-1

    2 – 0

    Vòng Play-Off

  • 19/08 02 : 00

    1Austria Wien1

    0 – 2

    Fenerbahce

    0 – 1

    Vòng Play-Off

  • 19/08 01 : 30

    Gent

    0 – 2

    AC Omonia Nicosia

    0 – 1

    Vòng Play-Off

  • 19/08 01 : 00

    1Dnipro-11

    1 – 2

    AEK Larnaca

    0 – 2

    Vòng Play-Off

  • 19/08 00 : 45

    Ludogorets Razgrad

    1 – 0

    Zalgiris Vilnius1

    1 – 0

    Vòng Play-Off

  • 19/08 00 : 10

    Pyunik

    0 – 0

    Sheriff

    0 – 0

    Vòng Play-Off

  • 19/08 00 : 00

    Zurich

    2 – 1

    Hearts

    2 – 1

    Vòng Play-Off

  • 19/08 00 : 00

    Malmo FF

    3 – 1

    Sivasspor

    2 – 1

    Vòng Play-Off

  • 19/08 00 : 00

    Apollon Limassol

    1 – 1

    Olympiakos Piraeus

    1 – 1

    Vòng Play-Off

  • 18/08 23 : 30

    Ferencvarosi TC

    4 – 0

    Shamrock Rovers

    2 – 0

    Vòng Play-Off

  • 18/08 23 : 00

    HJK Helsinki

    1 – 0

    Silkeborg IF1

    0 – 0

    Vòng Play-Off

  • 12/08 02 : 00

    Partizan Belgrade

    2 – 2

    AEK Larnaca

    1 – 0

    Vòng loại 3

  • 12/08 01 : 30

    1Slovan Bratislava1

    1 – 1

    Olympiakos Piraeus

    0 – 0

    Vòng loại 3

  • 90 phút [ 1-1 ], 2 lượt [ 2-2 ], 120 phút [ 2-2 ], Penalty [ 3-4 ]
  • 12/08 01 : 00

    F91 Dudelange

    2 – 2

    Malmo FF

    0 – 0

    Vòng loại 3

  • 12/08 00 : 00

    Synot Slovacko

    1 – 1

    Fenerbahce

    0 – 0

    Vòng loại 3

  • 12/08 00 : 00

    Zurich

    3 – 0

    Linfield

    2 – 0

    Vòng loại 3

  • 11/08 23 : 00

    HJK Helsinki

    1 – 0

    NK Maribor

    0 – 0

    Vòng loại 3

  • 10/08 02 : 00

    Shkupi

    1 – 2

    Shamrock Rovers

    0 – 0

    Vòng loại 3

  • 05/08 02 : 00

    Shamrock Rovers

    3 – 1

    Shkupi1

    2 – 0

    Vòng loại 3

  • 05/08 02 : 00

    Olympiakos Piraeus

    1 – 1

    Slovan Bratislava

    0 – 0

    Vòng loại 3

  • 05/08 01 : 45

    Linfield

    0 – 2

    Zurich

    0 – 1

    Vòng loại 3

  • 05/08 01 : 15

    NK Maribor

    0 – 2

    HJK Helsinki

    0 – 0

    Vòng loại 3

  • 05/08 00 : 00

    Malmo FF

    3 – 0

    F91 Dudelange1

    0 – 0

    Vòng loại 3

  • 05/08 00 : 00

    Fenerbahce

    3 – 0

    Synot Slovacko1

    2 – 0

    Vòng loại 3

  • 04/08 23 : 00

    AEK Larnaca

    2 – 1

    Partizan Belgrade

    1 – 1

    Vòng loại 3

Source: https://vvc.vn
Category : Thể thao

BẠN CÓ THỂ QUAN TÂM